Song Lyrics: Christina Shusho – Adamu

christina shusho jpg

Song Lyrics: Christina Shusho – Adamu

Song Lyrics: Christina Shusho - Adamu

Mungu alipo muumba adamu

Hakumwacha awe pekeyake

Akamfanyia msaidizi wakufanana naye

Nyama yake katika nyama zake mfupa wake kati mifupa yake

Mwanamume ataacha wazazi wake ataambatana na mkewe mwanamke ataacha wazazi wake ataambatana na mumewe

Hawa wawili watakuwa mwili mmoja kwani nia moja washirikiane kwa pamoja

Mambo haya matetu yawe ngao kwa upendo wenu eeeh hee hee hee

Mambo haya matetu yatumike katika ndoa yenu eeh hee hee hee

Nakupenda(mpenzi wangu ulivyoumbika)nakupenda(katika viumbe umezidi wote)nakupenda(nimekuchagua uwe wangu)nakupenda(kifo tu kitutenganishe)nisamehe(nikukosea unisamehe)nisamehe(nisamehe nisamehe mpenzi)nisamehe(mimi ni mwanadamu wala c malaika) nisamehe(ninaomba nisamehe mpenzi) asante(kwa kunichagua niwe wako) asante(umetimiza ahadi ya ndoa)asante(nitajitahidi niwe mwaminifu)asante (asante mpenzi wangu) asante

MyHottestNaija : – A free social-connection and promotion for music makers and fans.

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *